Công ty Bán đấu giá Tài sản Trà Vinh

(190- hạn đăng ký tới ngày 28/9/2026) đấu giá Đất ở đô thị 50 m2 + cây lâu năm : 252,5 m2 và cây trồng, hàng rào trên đất, tại Phường Trà Vinh , tỉnh Vĩnh Long.

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số:  422 /TB-HDTVngày 19  tháng 8 năm 2026

1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long - Phòng thi hành án dân sự khu vực 10. Địa chỉ: Khóm 4, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 08 giờ 30 phút ngày 01/10/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.

3. Tài sản đấu giá: QSD đất thửa  số 166, tờ bản đồ số 71, diện tích 302,5 m2 ( loại đất ở đô thị 50 m2, cây lâu năm  252,5 m2 ) và tài sản gắn liền trên đất: 05 cây dừa (3-5 năm tuổi), 06 cây xoài (3-5 năm tuổi) ; hàng rào trụ bê tông cốt thép xây gạch 10, cao khoảng 50 cm, bên trên bao bọc lưới B40, tọa lạc tại Khóm 9, Phường 9, tp Trà Vinh, Trà Vinh (Nay là khóm 12, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long). Tài sản của bà Sơn Thị Ngọc Dinh, ông Sơn Sô Manh, địa chỉ: Khóm 14, phường Nguyệt Hóa, tỉnh Vĩnh Long

4. Giá khởi điểm: 307.737.349đ (Ba trăm lẻ bảy triệu bảy trăm ba mươi bảy nghìn ba trăm bốn mươi chín đồng).Bước giá:20.000.000 đ( Hai mươi triệu đồng).

5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 19/8/2026 đến 10 giờ 00 phút  ngày 28/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh. Tiền mua hồ sơ: 200.000 đ (Hai trăm ngàn đồng)/hồ sơ. Tiền đặt trước: 60.000.000 đ (Sáu mươi  triệu đồng). Khoản tiền đặt trước nộp chuyển khoản vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: Số 0741000619616 Vietcombank - chi nhánh Trà Vinh.

5b. Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016. Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản : Ngày 16, 17, 18 tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản.

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.

* Trước khi  mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá.

* Thông báo này kiêm thư mời khách hàng tham gia đấu giá./.

 

 

Đối tác

Thống kê

2930018
Hôm nay
Hôm qua
Tuần này
Tuần trước
Tháng này
Tháng trước
Tất cả
426
783
1776
3935
426
24635
2930018

Forecast Today
888


IP của bạn:216.73.216.4