Công ty Bán đấu giá Tài sản Trà Vinh

(L4- hạn đăng ký tới ngày 28/9/2026) đấu giá Đất ở 238,50 m² + nhà, tọa lạc tại số 539 Phan Đình Phùng, khóm 16, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long.

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số:  463 /TB-HDTV ngày 28 tháng 8 năm 2026

1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Người có tài sản:Ông Trần Hoàng Khâm, bà Nguyễn Thị Bạch Tuyết địa chỉ:  số 539 Phan Đình Phùng, khóm 16, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 14 giờ 00 phút  ngày 02/10/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.

3. Tài sản đấu giá là quyền sở hữu nhà ở và quyền sử dụng đất:

a/ Nhà ở: diện tích xây dựng 73,15

b/ Đất ở: Thửa đất số 10, tờ bản đồ số 13, diện tích  238,50. Đất có tứ cận như sau: Hướng Bắc có số đo 5,10 m (là mặt tiền nhà, giáp đường Phan Đình Phùng, Mặt tiền cách đường Nguyễn Đáng 20m, thuận lợi cho việc ở, kinh doanh, buôn bán....); Hướng Nam có số đo 44,9 m, Hướng Đông có số đo 5,51 m; Hướng Tây có số đo 44,9 m.

Đất và nhà tọa lạc tại số 539 Phan Đình Phùng, khóm 16, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long

4. Giá khởi điểm: 5.000.000.000 đ (Năm tỷ đồng)

Bước giá:20.000.000 đ (Hai mươi triệu đồng).

5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 29/8/2026 đến 10 giờ 00 phút ngày 28/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh. Tiền mua hồ sơ: 600.000 đ (Sáu trăm ngàn đồng)/hồ sơ. Tiền đặt trước: 500.000.000 đ (Năm trăm triệu đồng). Khoản tiền đặt trước nộp chuyển khoản vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: Số 0741000619616 Vietcombank - chi nhánh Trà Vinh.

5b. Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016. Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản : từ ngày  29/8/2026 đến ngày 28/9/2026 , tại nơi có tài sản.

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.

Thông báo này thay cho thư mời khách hàng tham gia đấu giá.

 

 

(204- hạn đăng ký tới ngày 21/9/2026) đấu giá Tàu đánh cá số TV-96012-TS

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số:  460 /TB-HDTV ngày 27 tháng 8 năm 2026

1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long - Phòng thi hành án dân sự khu vực 10. Địa chỉ: Khóm 4, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 09 giờ 30 phút  ngày 24/9/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.

3. Tài sản đấu giá:Tàu đánh cá số đăng ký: TV-96012-TS đặc điểm: Loại tàu: Đánh cá, Công dụng: Khai thác thủy sản, Năm đóng: 2016, Nơi đóng: Vĩnh Long, Chiều dài: Lmax, m: 25.00; Ltk, m: 22.34, Chiều rộng: Bmax, m: 6.40; Btk, m: 6.15, Chiều cao mạn D, m: 2.90, Chiều chìm: d, m: 2.20, Mạn khô f, mp: 0.70, Vật liệu vỏ: Thép, Tổng dung tích: 79.55, Tốc độ tự do, hải lý/h: 11, Máy chính: Ký hiệu: YANMAR, Số máy: 6408, Công suất (sức ngựa): 829, Nơi chế tạo: Nhật. Hiện trang: vỏ tàu kín nước, còn hoạt động bình thường.Tài sản của ông Phan Văn Khởi và bà Lê Thị Mai, cùng địa chỉ: Khóm Long Trị, phường Long Đức, tỉnh Vĩnh Long

4. Giá khởi điểm: 1.657.856.200 đ (Một tỷ sáu trăm năm mươi bảy triệu tám trăm năm mươi sáu ngàn hai trăm đồng).Bước giá: 50.000.000 đ (Năm mươi triệu đồng).

5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 27/8/2026 đến 10 giờ 00 phút ngày 21/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.Tiền mua hồ : 400.000 đ (Bốn trăm ngàn đồng)/hồ sơ. Tiền đặt trước: 320.000.000 đ (Ba trăm hai mươi triệu đồng). Khoản tiền đặt trước nộp chuyển khoản vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: số 7340077243 Ngân hàng BIDV Trà Vinh

5b. Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016. Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản : Ngày 16, 17, 18,  tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản.

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.

* Trước khi  mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá

* Thông báo này thay cho thư mời khách hàng tham gia đấu giá.

(203- hạn đăng ký tới ngày 21/9/2026) đấu giá Tàu đánh cá số đăng ký: TV-96013-TS

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số:  459 /TB-HDTV ngày 27 tháng 8 năm 2026

1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long - Phòng thi hành án dân sự khu vực 10. Địa chỉ: Khóm 4, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 09 giờ 30 phút  ngày 24/9/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.

3. Tài sản đấu giá:Tàu đánh cá số đăng ký: TV-96013-TS đặc điểm: Loại tàu: Đánh cá, Công dụng: Khai thác thủy sản, Năm đóng: 2016, Nơi đóng: Vĩnh Long, Chiều dài: Lmax, m: 25.00; Ltk, m: 22.34, Chiều rộng: Bmax, m: 6.40; Btk, m: 6.15, Chiều cao mạn D, m: 2.90, Chiều chìm: d, m: 2.20, Mạn khô f, mp: 0.70, Vật liệu vỏ: Thép, Tổng dung tích: 79.55, Tốc độ tự do, hải lý/h: 11, Máy chính: Ký hiệu: YANMAR, Số máy: 6407, Công suất (sức ngựa): 829, Nơi chế tạo: Nhật. Hiện nay đã rỉ sét nhiều chỗ và đã ngừng hoạt động đánh bắt cá; Vật tư, trang thiết bị ngư lưới cụ hư hỏng nặng không còn giá trị sử dụng.Tài sản của ông Lê Văn Sanh, bà Võ Thị Lệ Huyền và ông Lê Hoàng Vũ, cùng địa chỉ: khóm Long Trị, Phường Long Đức, tỉnh Vĩnh Long.  

4. Giá khởi điểm: 1.372.408.605 đ (Một tỷ ba trăm bảy mươi hai triệu bốn trăm linh tám ngàn sáu trăm linh năm đồng).Bước giá: 25.000.000 đồng.

5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 27/8/2026 đến 10 giờ 00 phút ngày 21/9/2026 tại C.ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.Tiền mua hồ : 400.000 đ (Bốn trăm ngàn đồng)/hồ sơ. Tiền đặt trước: 274.000.000 đ (Hai trăm bảy mươi bốn triệu đồng). Khoản tiền đặt trước nộp chuyển khoản vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: số 7340077243 Ngân hàng BIDV Trà Vinh

5b. Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016. Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản : Ngày 16, 17, 18 tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản.

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.

* Trước khi  mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá

* Thông báo này thay cho thư mời khách hàng tham gia đấu giá.

 

(190- hạn đăng ký tới ngày 28/9/2026) đấu giá Đất ở đô thị 50 m2 + cây lâu năm : 252,5 m2 và cây trồng, hàng rào trên đất, tại Phường Trà Vinh , tỉnh Vĩnh Long.

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số:  422 /TB-HDTVngày 19  tháng 8 năm 2026

1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long - Phòng thi hành án dân sự khu vực 10. Địa chỉ: Khóm 4, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 08 giờ 30 phút ngày 01/10/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.

3. Tài sản đấu giá: QSD đất thửa  số 166, tờ bản đồ số 71, diện tích 302,5 m2 ( loại đất ở đô thị 50 m2, cây lâu năm  252,5 m2 ) và tài sản gắn liền trên đất: 05 cây dừa (3-5 năm tuổi), 06 cây xoài (3-5 năm tuổi) ; hàng rào trụ bê tông cốt thép xây gạch 10, cao khoảng 50 cm, bên trên bao bọc lưới B40, tọa lạc tại Khóm 9, Phường 9, tp Trà Vinh, Trà Vinh (Nay là khóm 12, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long). Tài sản của bà Sơn Thị Ngọc Dinh, ông Sơn Sô Manh, địa chỉ: Khóm 14, phường Nguyệt Hóa, tỉnh Vĩnh Long

4. Giá khởi điểm: 307.737.349đ (Ba trăm lẻ bảy triệu bảy trăm ba mươi bảy nghìn ba trăm bốn mươi chín đồng).Bước giá:20.000.000 đ( Hai mươi triệu đồng).

5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 19/8/2026 đến 10 giờ 00 phút  ngày 28/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh. Tiền mua hồ sơ: 200.000 đ (Hai trăm ngàn đồng)/hồ sơ. Tiền đặt trước: 60.000.000 đ (Sáu mươi  triệu đồng). Khoản tiền đặt trước nộp chuyển khoản vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: Số 0741000619616 Vietcombank - chi nhánh Trà Vinh.

5b. Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016. Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản : Ngày 16, 17, 18 tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản.

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.

* Trước khi  mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá.

* Thông báo này kiêm thư mời khách hàng tham gia đấu giá./.

 

 

(189- hạn đăng ký tới ngày 11/9/2026) đấu giá Tàu đánh cá số TV-96055TS

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số:  421/TB-HDTV ngày 19 tháng  8 năm 2026

 1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long - Phòng thi hành án dân sự khu vực 10. Địa chỉ: số 05, Nguyễn Thái Học, khóm 4, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 08 giờ 30 phút ngày 16/9/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.

3. Tài sản đấu giá:  Tàu đánh cá số đăng ký TV-96055TS, đóng năm 2017. Nơi đóng: Trà Vinh. Công dụng: khai thác thủy sản. Chiều dài: Lmaxm: 25,80, LH2,m: 23,4;  Chiều rộng: Bmax m:6,70, BH2, m: 6,65; Chiều cao mạng D,m: 3,10; Chiều chìm: dm: 2,40; Mạn khô: f,m: 0,70; Vật liệu võ: gỗ; Tổng dung tích: 123;Tốc độ tự do, hải lý/h: 11,50.  Máy chính: Ký hiệu: Mitsubishis;  Số máy: 78920; Công suất: (sức ngựa): 10,30; Nơi chế tạo: Nhật. Tài sản của ông Nguyễn Văn Bình, bà Trần Thị Bích Tuyền. Cùng địa chỉ: khóm Vĩnh Hưng, phường Long Đức, tỉnh Vĩnh Long.

 4. Giá khởi điểm: 2.106.721.730đ (Hai tỷ một trăm lẻ sáu triệu bảy trăm hai mươi mốt nghìn bảy trăm ba mươi đồng). Bước giá: 60.000.000đ (Sáu mươi triệu đồng).

5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 19/8/2026 đến 10 giờ 00 phút ngày 11/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh. Mua hồ sơ tham gia đấu giá tài sản: 400.000đ (Bốn trăm ngàn đồng)/ hồ sơ. Nộp tiền đặt trước: 420.000.000 đồng. Nộp tiền đặt trước vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: Số  0741000619616 Vietcombank - chi nhánh Trà Vinh.

5b. Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016.  Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản : Ngày 08, 09, 10 tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên

* Trước khi  mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá.

* Thông báo này kiêm thư mời khách hàng tham gia đấu giá./.

 

Đối tác

Thống kê

2929992
Hôm nay
Hôm qua
Tuần này
Tuần trước
Tháng này
Tháng trước
Tất cả
400
783
1750
3935
400
24635
2929992

Forecast Today
936


IP của bạn:216.73.216.4