Công ty Bán đấu giá Tài sản Trà Vinh

(188- hạn đăng ký tới ngày 28/9/2026) đấu giá Đất cây lâu năm: 182,5m2 ; Đất cây ăn quả: 814,74m2 và tài sản trên đất, tại ấp Tân Quy 1, xã An Phú Tân, Vĩnh Long.

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số: 418 /TB-HDTV   ngày 19 tháng 8 năm 2026

1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long- Phòng Thi hành án dân sự khu vực 12. Địa chỉ: Ấp Cây Hẹ, xã Tiểu Cần, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 08 giờ 30 phút  ngày 01/10/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh

3. Tài sản đấu giá của hộ ông Lưu Văn Kiệt, địa chỉ: ấp Tân Quy 1, xã An Phú Tân, tỉnh Vĩnh Long.

Tài sản tọa lạc ấp Tân Quy 1, xã An Phú Tân, Cầu Kè, Trà Vinh nay là ấp Tân Quy 1, xã An Phú Tân, tỉnh Vĩnh Long, gồm:

 Tài sản 2:Quyền sử dụng đất chiết thửa số 506, tờ bản đồ số 01, diện tích 182,5m2 loại đất cây lâu năm và các tài sản gắn liền với đất: Nhà khung BTCT, mái tol, nền gạch men, có trần, diện tích 109,41m2;

 Tài sản 3: Quyền sử dụng đất chiết thửa số 507, tờ bản đồ số 01, diện tích 814,74m2 loại đất cây ăn quả và các tài sản gắn liền với đất.

 4. Giá khởi điểm: 216.108.687 đồng .Bước giá:20.000.000 đồng

5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ tham gia đấu giá, tiếp nhận  hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 19/8/2026 đến 10 giờ 00 phút ngày 28/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh. Mua hồ sơ tham gia đấu giá tài sản: 200.000 đ (Hai trăm ngàn đồng)/ hồ sơ. Nộp tiền đặt trước: 42.000.000 đồng. Nộp tiền đặt trước vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: S  0741000619616 Vietcombank - chi nhánh Trà Vinh.

5b.Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016. Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản đấu giá : Ngày 16, 17, 18 tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản.

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.

* Trước khi  mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá

* Thông báo này thay cho thư mời khách hàng tham gia đấu giá./.

(187- hạn đăng ký tới ngày 28/9/2026) đấu giá Đất ODT: 163m2, nhà ở cấp 4, tọa lạc Ấp Định An, xã Đại An, tỉnh Vĩnh Long.

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số: 417/TB-HDTV ngày 19  tháng8 năm 2026

1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long- Phòng Thi hành án dân sự khu vực 13. Địa chỉ: Ấp 5, xã Trà Cú, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 08 giờ 30 phút  ngày 01/10/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh

3. Tài sản đấu giá:  QSD đất thửa đất số 912, 913,1359, tờ bản đồ số 15, diện tích 163m2, loại đất ODT, tài sản gắn liền với đất: nhà ở riêng lẻ ,cấp 4, diện tích xây dựng: 119,8m2, diện tích sàn: 185m2, tọa lạc Khóm 1, thị trấn Định An, huyện Trà Cú, tỉnh Trà Vinh (nay là Ấp Định An, xã Đại An, tỉnh Vĩnh Long). Tài sản của ông Dương Hóc Ánl, bà Trần Thị Trúc, địa chỉ Ấp Định An, xã Đại An, tỉnh Vĩnh Long.

4. Giá khởi điểm: 1.268.433.661 đ (Một tỷ hai trăm sáu mươi tám triệu bốn trăm ba mươi ba ngàn sáu trăm sáu mươi mốt đồng). Bước giá: 50.000.000 đ (Năm mươi triệu đồng).

5a. Thời gian, địa điểm bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận  hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 19/8/2026 đến 10 giờ 00 phút ngày 28/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh. Mua hồ sơ tham gia đấu giá tài sản: 400.000 đ (Bốn trăm ngàn đồng)/ hồ sơ. Nộp tiền đặt trước:  240.000.000 đ (Hai trăm bốn mươi triệu đồng)/ hồ sơ. Nộp tiền đặt trước vào tài khoản của Công ty : Số  0741000619616 Vietcombank - chi nhánh Trà Vinh.

5b. Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016. Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản đấu giá : Ngày 16, 17, 18 tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản.

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.

* Trước khi  mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá

* Thông báo này thay cho thư mời khách hàng tham gia đấu giá./.

 

 

Chiết thửa đất nuôi trồng thuỷ sản: 25.473,5m2. Tọa lạc tại ấp La Bang Chùa, xã Đôn Châu, tỉnh Vĩnh Long.

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số:  416 /TB-HDTV ngày 19 tháng 8 năm 2026

1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long- Phòng Thi hành án dân sự khu vực 14. Địa chỉ: Ấp Mé Láng, xã Ngũ lạc, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 08 giờ 30 phút  ngày 01/10/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh

3. Tài sản đấu giá:  Diện tích 25.473,5m2 (phần ký hiệu a1 = 16.858,3m2, a3 = 8.615,2m2) thuộc một phần diện tích 55.530m2 thửa đất số 1180, tờ bản đồ số 8, loại đất nuôi trồng thuỷ sản, (có sơ đồ kèm theo). Tọa lạc tại ấp La Bang Chùa, xã Đôn Châu, tỉnh Vĩnh Long. Tài sản của  ông Lê Thanh Liêm, địa chỉ: ấp Mé Láng, xã Ngũ Lạc, tỉnh Vĩnh Long. Chỗ ở: ấp La Bang Chùa, xã Đôn Châu, tỉnh Vĩnh Long.

4. Giá khởi điểm: 2.547.350.000đ (Hai tỷ năm trăm bốn mươi bảy triệu ba trăm năm mươi nghìn đồng). Bước giá: 130.000.000 đ (Một trăm ba mươi triệu đồng).

5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 19/8/2026 đến 10 giờ 00 phút ngày 28/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.Mua hồ sơ tham gia đấu giá tài sản: 400.000đ (Bốn trăm ngàn đồng)/ hồ sơ. Nộp tiền đặt trước:  500.000.000đ (Năm trăm triệu đồng). Nộp tiền đặt trước vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: S  0741000619616 Vietcombank - chi nhánh Trà Vinh.

5b.Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016.Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản : Ngày 16, 17, 18 tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản.

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.

* Trước khi  mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá

* Thông báo này thay cho thư mời khách hàng tham gia đấu giá./.

(185- hạn đăng ký tới ngày 25/9/2026) đấu giá Đất ở nông thôn và đất trồng cây lâu năm: 392,0 m2 , tọa lạc tại ấp Trà Cuôn, xã Vĩnh Kim, tỉnh Vĩnh Long.

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số:  415 /TB-HDTV ngày 18 tháng 8 năm 2026

1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long.  Địa chỉ: Số 499, ấp Phước Ngươn A, Phường Phước Hậu, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 08 giờ 30 phút  ngày 30/9/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh

3. Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất thửa số 766, tờ bản đồ số 2, diện tích 392,0 m2 (trong đó 328,2 m2  đất ở nông thôn ; 63,8 m2 đất trồng cây lâu năm). Đất có tứ cận: Hướng Đông giáp tờ 3 có số đo 56,0 m; Hướng Tây giáp đường bê tông có số đo 56,0 m; Hướng Nam giáp kênh có số đo 7,0 m, Hướng Bắc giáp quốc lộ 53 có số đo 7,0 m. Tọa lạc tại ấp Trà Cuôn, xã Vĩnh Kim, tỉnh Vĩnh Long.Tài sản của ông Phùng Khởi Gia và bà Nguyễn Thị Phấn. Địa chỉ thường trú: Khóm Long Đại, phường Long Đức, tỉnh Vĩnh Long. Nơi cư trú hiện tại: đường Võ Văn Kiệt, khóm Sa Bình, phường Long Đức,  tỉnh Vĩnh Long

 4. Giá khởi điểm: 1.806.110.652 đ (Một tỷ tám trăm linh sáu triệu một trăm mười ngàn sáu trăm năm mươi hai đồng). Bước giá: 20.000.000 đ (Hai triệu đồng).

5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 18/8/2026 đến 10 giờ 00 phút ngày 25/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.Mua hồ sơ tham gia đấu giá tài sản: 400.000đ / hồ sơ. Nộp tiền đặt trước:  200.000.000đ (Hai trăm triệu đồng). Nộp tiền đặt trước vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: S  0741000619616 Vietcombank - chi nhánh Trà Vinh.

5b.Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016.Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản : Ngày 16, 17, 18 tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản.

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.

* Trước khi  mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá

* Thông báo này thay cho thư mời khách hàng tham gia đấu giá./.

 

 

 

(184- hạn đăng ký tới ngày 25/9/2026) đấu giá Đất ở 200 m2 ; đất cây lâu năm: 397 m2 tọa lạc tại ấp Ô Tre Nhỏ, xã Châu Thành, Vĩnh Long.

THÔNG BÁO  ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Số:  414 /TB-HDTV ngày 18 tháng 8 năm 2026

1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn

1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long.  Địa chỉ: Số 499, ấp Phước Ngươn A, Phường Phước Hậu, tỉnh Vĩnh Long.

2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 08 giờ 30 phút  ngày 30/9/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh

3. Tài sản đấu giá của ông Hồng Minh Khái và bà Nguyễn Thị Thu Hồng, cùng địa chỉ: ấp Ô Tre Nhỏ, xã Châu Thành, tỉnh Vĩnh Long, theo biên bản kê biên ngày 19/4/2023 và ngày 18/8/2023:  Tài sản 2: Quyền sử dụng đất và công trình trên đất thửa số 2463, diện tích 597 m2 (trong đó 200 m2  đất ở ; 397 m2  đất trồng cây lâu năm), tờ bản đồ số 3, tại ấp Ô Tre Nhỏ, xã Châu Thành, tỉnh Vĩnh Long.

 4. Giá khởi điểm: 332.010.000 đ (Ba trăm ba mươi hai triệu không trăm mười ngàn  đồng). Bước giá: 10.000.000 đ (Mười triệu đồng).

5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ mời tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 18/8/2026 đến 10 giờ 00 phút ngày 25/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh.

- Mua hồ sơ tham gia đấu giá tài sản: 200.000đ / hồ sơ.

- Nộp tiền đặt trước:  65.000.000đ (Sáu mươi lăm triệu đồng).

Nộp tiền đặt trước vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: S  0741000619616 Vietcombank - chi nhánh Trà Vinh.

5b.Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016.Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;

6.Xem tài sản : Ngày 16, 17, 18 tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản.

7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.

* Trước khi  mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá

* Thông báo này thay cho thư mời khách hàng tham gia đấu giá./.

 

Đối tác

Thống kê

2930128
Hôm nay
Hôm qua
Tuần này
Tuần trước
Tháng này
Tháng trước
Tất cả
536
783
1886
3935
536
24635
2930128

Forecast Today
912


IP của bạn:216.73.216.4